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       b)      Waelezee kuwa nambari sahihi ya Kitambulisho cha Taifa lazima iandikwe na    
                 Kuthibitishwa tena na Benki kabla ya akaunti ya Benki kufunguliwa;

       c)     Jaza Fomu ya kisahihisha pamoja na Mwakilishi, na kuandika nambari sahihi ya     
                Kitambulisho cha Taifa. 

Hili suala lazima lijulishwe kwa Afisa Msimamizi wa Msaada wa Data (DMO) haraka 

iwezekanavyo (au moja kwa moja kwa Mratibu wa Kaunti ndogo (Zonal Manager ikiwa 

yupo).

 5     Mtu ana maswali kuhusu wale ambao watapata malipo ya 
        dharura, wakati wa ukame au dharura kama hiyo.

      a)   Mwelezee Mtu binafsi kuwa kiasi cha pesa kinachopatikana kwa malipo ni kidogo, kwa  
              hivyo walio na shida zaidi ndio watakaopewa kipaumbele kupokea malipo yoyote ya  
              ziada ya dharura;

       B)   Waeleze kuwa ikiwa malipo ya dharura yatafanywa, yatatangazwa mapema. Wale 
              ambao watapata malipo na vile kiasi cha malipo kitakuwa, itategemea sababu nyingi,
              Ikiwa ni pamoja na makali ya ukame au suala hilo la dharura.
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Mwongozo wa nyanjani wa kutumiwa na timu za 
Kaunti za HSNP2 
 
Tofauti na mkondo wa kwanza wa ufunguzi wa akaunti za HSNP2, kwa mkondo wa pili, mtindo 
utakuwa wa haraka ambapo kadi za ATM zitatolewa papo hapo. Mwongozo huu unatoa 
maelezo ya msingi kwa timu za HSNP2 Kaunti kuhusu jinsi ya kutekeleza ufunguzi wa akaunti ya 
Benki na Utoaji wa Kadi wakiwa kwa jamii.

Timu ya Kauti ya HSNP2 ya ufunguzi wa akaunti ya Benki na utoaji wa Kadi ina:

                             C̈hifu au Msaidizi wa Chifu 

M̈tu wa Kujitolea wa HelpAge

M̈wanachama wa kamati ya haki ya HelpAge (RC)

T̈imu ya Benki ya Equity: Watu 3 wakiongozwa na

               msimamizi

I. Wajibu na Majukumu

II. Matayarisho ya ufunguzi wa akaunti ya Benki 

Kila mwanachama wa timu ya HSNP2 Kaunti ana majukumu ya kipekee ya kutimiza wakati wa 
ufunguzi wa akaunti ya Benki na utoaji wa Kadi:

Kabla ya kufungua akaunti ya benki na kupewa kadi, mhudumu wa kujitolea na 

Mwanakamati wa HelpAge (RC), Chifu, Naibu wa Chifu na Wasimamizi wa Benki, lazima 

wahakikishe kuwa wana vifaa vyote vinavyohitajika: 

RC na Mhudumu wa Kujitolea

- Orodha Wakilishi wa Nyumba ya HSNP 
- Maelezo ya HSNP
- Fomu ya Malalamishi
- Fomu za mambo mapya
- Bahasha Kubwa
- Penseli/kalamu ya wino
- Dawati + Kiti, ikiwa zahitajika

Msimamizi wa Benki ya Equity 

- Ordha ya Wateja 
- Fomu za Kufungua akaunti ya Benki
- Kompyuta
- Mashine za kupiga nakala (Hati + Alama za 
  Vidole)
- Kamera Dijitali
- Kamba za kugawanya/vijiti
- Madawati + Viti, ikiwa yahitajika
- Mashine na Programu za Kuunda Kadi

 

Ikiwezekana, mwanakamati wa RC, mhuduma wa kujitolea na timu ya Benki ya Equity, 

lazima washirikiane kugawana uchukuzi (transportation) ili kuhakikisha kuwa kikosi cha 

watu wote kinawasili kwa wakati unaofaa.

3.   Mwakilishi hayuko kwenye Orodha ya Benki ya Equity.

Kuna uwezekano wa mambo mawili (2):

i.    Nyumba ilikosa kuandikishwa  wakati wa usajili na haiko katika data ya 
Benki ya Equity (aidha kama Mwenye Kitambulisho au Asiye na 
Kitambulisho);

a)  Elezea jamaa wote wa nyumba kuwa hatua zote zilifanywa kuwapata watu wote 

wakati wa usajili, lakini baadhi ya nyumba zilikosa kusajiliwa kutokana na idadi 

kubwa wa eneo hilo, nyumba zingine zilikuwa zimehama wakati wa kiangazi;

 b) Waeleze kuwa ni sharti mtu mmoja wa nyumba yao awe na kitambulisho halali 

cha Taifa..

a) Mwelezee kuwa Mwakilishi anayefungua akaunti ya Benki anapaswa kuwa mmoja 

wa jamaa wa nyumba aliyetambuliwa wakati wa usajili.

b)  Mwelezee kuwa lazima amueleze aliye sajiliwa kama Mwakilishi ahudhurie 

kufunguliwa kwa Akaunti ambapo shughuli hiyo inaendelea katika sub-lokeshi lao. 

Ikiwa haiwezekani, mwakilishi anaweza pia kufungua akauti katika eneo lolote 

shughuli hiyo inaendelea ama ikiwezekana, akafungue akaunti katika tawi la benki 

la Equity la Kaunti lao.

c) Waeleze kuwa ikiwa familia ingetaka kubadili Mwakilishi, ombi linaweza kutumwa 

kwa RC ambao watawakilisha ombi lao kwa fomu la “update”, lakini wanaweza 

kuchelewa kufungua akaunti ya benki, kwani kazi ya kufanya hivyo unahusisha 

hatua nyingi.

ii.    Mtu huyu si mmoja wa Mwakilishi andikishwa wakati wa Usajili, ni lazima 
idhibitishwe na Nyumba kuwa ni Mwakilishi halali;

4. Nambari ya Kitambulisho cha Taifa cha Mwakilishi  
       Iliandikishwa kimakosa wakati wa usajili (Mwakilishi
       anaamini yeye alitoa Kitambulisho cha halali cha Taifa
       Wakati wa Usajili).

   a)     Mwelezee Mwakilishi kuwa ataweza kufungua akaunti ya Benki akitumia Risiti ya  
            usajili wa Nyumba zinazotolewa, na kuwa akaunti hii inaweza kuwezeshwa kwa   
            muda wa wiki tatu (3) baada ya kuwasilisha Kitambulisho cha Taifa kwa agenti. 
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I. Hatua ya ufunguzi wa akaunti ya Benki

Hatua ya 1: RC, Mtu wa Kujitolea na Msimamizi wa Benki ya Equity 
kukutana na Chifu au Msaidizi wa Chifu (Siku ya kwanza ya 
Kazi ya Nyanjani)

Hatua ya 2: RC, Mtu wa Kujitolea na timu ya Benki ya Equity      
kuandaa eneo la kufanyia kazi 

Mara wanapofika nyanjani, timu itakutana ili kupanga jinsi ya kufanya kazi. Pia, 

watamjulisha Chifu au Msaidizi wa Chifu mpangilio wa kazi na Ujumbe Muhimu wa 

Msingi.

 a)   RC anaandaa pahali pa kupokea msaada (Help Desk) katika eneo tofauti na  
pahali timu ya Benki ya Equity itapakokuwa ikifungua akaunti. Hata hivyo, 
lazima pawe mahali rahisi kutambuliwa kwa urahisi na wanaohudhuria.

b)     Kikosi cha benki kitenge sehemu ya makaribisho na zile sehemu tatu za Benki 

ya Equity kwa mlolongo (assembly line). Msimamizi wa Benki ya Equity na 

mwanakamati wa RC wahakikishe kuwa kila pahali pa msaada na pahali pa 

watu kutunga mlolongo pana nafasi ya kutosha.

                                                                                                     

Mwongozo wa kutatua matukio maalum wakati 
wa ufunguzi wa akaunti ya Benki 
 

Mwongozo huu unanuiwa kuwasaidia RC na watu waliojitolea (volunteers) kukabiliana na 
matukio maalum na masuala yasiyotarajiwa wakati wa kazi ya ufunguzi wa akaunti ya 
Benki.

Ni muhimu kwa watu waliojitolea na RC waripoti masuala yoyote yanayotokea ambayo 
hayajaelezewa katika mwongozo huu kwa mratibu (system) wao wa SPR ili mwongozo 
huu uboreshwe.

 

 

1  Mwakilishi alisahau Kadi ya Kitambulisho cha Taifa na Risiti ya    
        usajili wa Nyumba na hawezi kufungua akaunti leo.

a)         Elezea kuwa Benki ya Equity kisheria inahitajika kukagua Kadi ya Kitambulisho cha    

           Taifa au Risiti ya wsajili wa Nyumba wa kila Mwakilishi. 

b)        Mshauri Mwakilishi kurudi na Kitambulisho chake cha Taifa au Risiti ya usajili wa  

           Nyumba wakati kazi ya nyanjani inapoendelea katika lokisheni ndogo yake au iliyo

           karibu wakati wa kazi ya nyanjani inayofuata.

 2.     Kadi ya Kitambulisho cha Taifa cha Mwakilishi imepotea,
          Imeharibika au imeibiwa.

a)       Mwelezee Mwakilishi kuwa HSNP haina uwezo wowote kwa utoaji wa    

           Vitambulisho vya Taifa. Halmashauri ya Usajili la Taifa (NRB) ndiyo ina wajibu huu,  

            na ina sheria zake.

b)      Mshauri Mwakilishi kwenda kwa NRB kuchukua tena Kitambulisho cha Taifa wakati

          wa shughuli ya usajili wa Vitambulisho. 

c)      Waeleze kuwa itawabidi kusubiri hadi Kadi zao za Kitambulisho cha Taifa   

          Zitakapotolewa.

d)   RC au mtu wa kujitolea ataweka orodha ya nyumba zenye masuala ya aina hii.    
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Hatua ya 3: Chifu au Msaidizi wa Chifu afungue mkutano wa kutoa           
Ujumbe kwa jamii 

Hatua ya 4: RC au mtu wa kujitolea anatoa Ujumbe wa Mradi wa  
HSNP2 kwa wanaohudhuria mkutano wa jamii

               a)      anafungua mkutano wa kutoa ujumbe kwa jamii kama kawaida;

b)       anaitambulisha timu ya nyanjani na;

c)       anashiriki Ujumbe Muhimu wa Mradi wa HSNP.

          Ni muhimu ikiwezekana mkutano huu uwe mfupi ili kuhakikisha kuwa wote

          Waliohudhuria wanahudumiwa katika muda uliopangwa.

                a)    RC au mtu wa kujitolea atoa Ujumbe wa Mradi wa HSNP kwa waliohudhuria     
na ajibu maswali yoyote ya kawaida.

b)    RC au mtu wa kujitolea awaeleze watu walio na maswali maalum (kuhusiana na 

mahitaji au maswala yao wenyewe) kuyauliza katika Kituo cha Msaada (Help 

Desk) mara tu mkutano unakapomalizika.

c)    Ujumbe huu lazima utangazwe kila wakati siku yote kila watu wapya 

waliohudhuria wanapofika; yanaweza kutangazwa wakati waliohudhuria 

wamepiga laini katika Kituo cha 1 na cha 2. 

·Baada ya akaunti yako kuwezeshwa, na pesa kuwekwa, si lazima la kutoa pesa 
zote. Pesa zitawekwa salama katika akaunti yako na unaweza kuzipata wakati 
wowote ila tu uwe umetumia akaunti yako katika mwiezi sita (6).

·Mpango huo utatoa malipo mara mbili katika kipindi kimoja. Hata hivyo, zaidi ya 
hayo, utatozwa malipo ya kawaida ya shughuli za benki.

·Kama unahitaji kutumia akaunti yako kwa ajili ya shughuli nyingine zaidi 
isipokuwa shughuli za HSNP utatozwa malipo ya kawaida za benki. 

·Kama una malalamiko kuhusu upataji wa pesa zako, tafadhali toa ripoti kwa RC 
wako au agenti wa malipo ya Equity. Unaweza pia kupiga simu kwa nambari iliyo 
nyuma ya kadi yako ya malipo. Kupiga simu kwa nambari hiyo hakulipishwi. 
Kumbuka kutambua nambari ya kumbukumbu (reference number) itakayotolewa 
unapopiga simu, itatuwezesha kufuatilia suala lako kwa makini.
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Hatua ya 5: Msimamizi wa Benki ya Equity ashiriki Ujumbe Muhimu       
wa Benki na waliohudhuria mkutano wa jamii 

Msimamizi wa Benki ya Equity atoa Ujumbe muhimu wa Benki kutoka kwa chapa 

iliyotolewa na Benki ya Equity. Hii ni pamoja na:

 a)     Maelezo ya hatua kwa hatua kuhusu kufungua kwa akaunti ya Benki na utoaji

         wa Kadi za ATM, ikiwa ni pamoja na mambo yatakayotendeka katika Vituo hivyo

         vitatu;

b) Wakati Kadi zitakuwa tayari kuzitumia;

c) Jinsi watu wasio na vitambulisho watawezesha Kadi zao za ATM kutumika mara 

tu wanapopata vitambulisho vya Kitaifa;

d) Jinsi ya kutumia Kadi za ATM;

e) Nini cha kufanya mtu anapopata matatizo na Kadi za ATM;

f) Si lazima kutoa pesa zote mara moja; ukiwa na akaunti ya Benki pesa zitabaki 

hapo kama hazijatumika kwa muda wa miezi 6.

g) Maajenti wa kulipa pesa za HSNP hawapaswi kulipisha ada yeyote ya kutoa pesa; 

lakini Benki italipisha ikiwa shughuli zitazidi 2 kwa miezi miwili.

 

Kisha Msimamizi wa Benki ya Equity aanzishe kazi ya ufunguzi wa akaunti ya Benki 

 na awaongoze waliohudhuria kwenye vituo. 

   III.    Ujumbe wa Benki: Utatolewa na Msimamizi wa Timu ya
               Nyanjani wa Benki ya Equity

       Ikiwa umechaguliwa kuwa mwakilishi wa nyumba na ili ukamilishe ufunguzi wa

       akaunti ya benki, unatakiwa kutekeleza yafuatayo:

       

       ·Kutoa kadi yako ya Kitambulisho cha Taifa au Risiti ya Usajili wa Nyumba ili

               zitolewe nakala (scanned);

·Kutoa habari ya kukamilisha kujaza fomu ya ufunguzi wa akaunti ya Benki; 

·Kuchukuliwa nakala ya alama za vidole zako;

·Kupigwa picha yako ya dijitali ili ionyeshwe kwenye kadi ya ATM;

·Baada ya kazi ya ufunguzi wa akaunti ya benki kukamilika na ikiwa una kadi ya 
Kitambulisho halali , utapewa papo hapo kadi ya ATM na akaunti yako ya benki 
itawezeshwa kutumika katika muda wa siku kumi (10). Utaweza kupata fedha 
zako katika kipindi kinachofuata cha malipo kupitia agenti wa malipo wa Equity 
wa eneo lako au, kwenye Tawi lolote la Benki ya Equity au pia ATM ikiwa una PIN.

·Risiti za usajili wa Nyumba zitabaki na Ofisa wa Equity mara utakapokamilisha 
kufunguwa kwa akaunti.

·Kwa kundi la 1 (Group 1) la wasio na Vitambulisho, akaunti zenu zitawezeshwa 
mara tu mtakapopata vitambulisho. Wasilisha Kitambulisho chako kwa agenti wa 
eneo lako wa malipo ya Equity, ambaye atachukua picha (pande za mbele na 
nyuma) kwa kutumia simu ya mkononi (mobile phone) iliyo na kipengele 
maalum. Picha ya Kitambulisho chako itatumwa Benki ya Equity, Nairobi na 
akaunti yako itawezeshwa kutumika. Tutakapowezesha akaunti yako, utaanza 
kupokea malipo yako katika kipindi cha malipo kitakachofuata. 

·Kwa Kikundi cha 2 (Group 2 scale up) cha watakaonufaika, pesa zitawekwa 
kwenye akaunti kulingana na maelekezo kutoka NDMA wakati wa upanuzi na 
mipango mingine ya dharura kwa mfanowakati wa ukame.

HSNP2: Mwongozo HSNP2: Mwongozo
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Hatua ya 6: Ukusanyaji wa data na utoaji wa Kadi

Kituo cha 1:

Kituo cha 2: 

Kituo cha 3:

Hatua ya 7: Msimamizi wa Benki ya Equity afunge eneo la 
kazi ya nyanjani

Hatua ya 8: Msimamizi wa Benki ya Equity na RC waripoti 
matatizo au masuala yoyote

           

                     Wakilishi wa Nyumba (recipients) watafuata laini katika Vituo 3:

 

Afisa wa Benki ya Equity:

              · athibitishe uhalali wa Kitambulisho cha Taifa au Risiti ya usajili wa Familia

                             (Household  Registration Reciept),

       · achukue Fomu ya maombi ya akaunti ya Benki, na amsaidie Mwakilishi wa

                      Nyumba kuikamilisha.

 

Afisa wa Benki ya Equity akusanye maelezo yanayohitajika kutoka Mwakilishi wa

                      Nyumba:

            · Fomu ya Maombi ikiwemo sahihi

      · Kitambulisho cha Taifa (pande zote) au Risiti ya Usajili wa Nyumba

      · Biometriki (alama za vidole)

      · Picha ya Dijitali

Afisa wa Benki ya Equity ampe Mwakilishi wa Nyumba risiti iliyokatwa kutoka Fomu ya maombi 

ya akaunti ya Benki. 

 

 Afisa wa Benki ya Equity achapishe na kuweka data kwenye Kadi ya ATM

                      Mwakilishi wa Nyumba arejeshe risiti ili apate Kadi ya ATM. 

 

Msimamizi wa Benki ya Equity afunge eneo la kazi kulingana na maelekezo na mafunzo 

ambayo tayari amepokea kutoka Benki ya Equity.

Msimamizi wa Benki ya Equity na RC kila mmoja aripoti matatizo yoyote au masuala 

yaliyotokea katika kazi hilio fanywa kwa wasimamizi wao na Meneja wa Mradi wa HSNP (HSNP 

County Managers) katika Kaunti zao.

 

                 Uandikishaji wa vitambulisho cha Taifa:

      ·    Kama hauna vitambulisho halali cha Taifa, HSNP itakusaidia kukipata. Shughuli 
yauandikishaji wa vitambulisho cha Kitaifa utafanyika katika lokisheni yetu              
ndogo,wakati mmoja na ufunguzi wa akaunti ya benki. 

·Tafadhali jitokezeni kwa wingi ili mhakikishe kuwa mmejiandikisha. Waambieni 
wengine ujumbe huu.

·Mahali, tarehe na muda wa shughuli hii, mtaelezwa na machifu na pia kupitia redio 
za jamii.

·Kamati ya uchunguzi itakaguwa wale wanaojiandikisha kulingana na sheria ya 
Kenya. 

·Uchunguzi na uandikishaji wa vitambulisho utatolewa bila malipo. Tafadhali ripoti 
kwa chifu ikiwa utaona au kuskia mtu yeyote akilipisha au kutoa habari ya 
kupotosha.

·Baada ya kujiandikisha, utapokea Kitambulisho chako baada ya miezi miwili. Mara 
utakapopokea Kitambulisho chako, tafadhali nenda kwa agenti wa kutoa malipo wa 
Equity ambaye atakusaidia kuwezesha akaunti yako kwa kutuma picha ya kadi yako 
kwa simu ya mkononi (mobile) kwa Benki ya Equity, Nairobi.

Ujumbe kuhusu haki yako

Masuala ambayo yanaweza kuathiri upataji wa pesa zako

Baadhi ya masuala ambayo yanaweza kuathiri kupata pesa zako na ambayo unahitaji 

kuripoti kwa RC ni pamoja na:

                   ·     Kadi kupotea au kadi iliyoharibika 

·PIN kupotea 

·Kifo cha mwakilishi wa nyumba

·Talaka katika nyumba

·Nyumba inayoongozwa na mtoto

·Malipo ya nyuma

·Ukosefu wa pesa katika akaunti ya benki ya wanaonufaika wakati wa 

kipindi cha malipo 

·Ukosaji wa pesa za kutosha ya agenti wa Equity

·Agenti wa Equity kujishughulisha na matendo yasiyokubaliwa (kulipisha 

malipo ya pesa, kukataa kukupatia risiti baada ya kutoa pesa, 

kupokonya kadi yako na kadhalika) 

·Ukosefu wa kupata agenti wa Equity

HSNP2: Mwongozo HSNP2: Mwongozo
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Ujumbe muhimu wa Ufunguzi wa akaunti ya Benki 

 Kuna aina nne (4) za kutoa ujumbe muhimu wakati wa mkutano 
wa Jamii:

I. Ujumbe muhimu wa mradi wa HSNP: unatolewa na
          Chifu au Msaidizi wa Chifu

       ·Umealikwa hapa leo na mradi wa Hunger Safety Net Programme yaani HSNP,
               mpango wa Serikali unaosimamiwa na NDMA.

·Leo, HSNP inakufungulia akaunti ya Benki ya Equity Bank na kukupatia kadi ya 

ATM. 

·HSNP imetekelezwa katika maeneo ya Turkana, Wajir, Marsabit na Mandera 

tangu mwaka wa 2008.

·HSNP kwa sasa iko katika awamu ya pili (2) na inatekelezwa na Serikali ya Kenya 

(GoK) kwa msaada wa Serikali ya Uingereza (UKAID) na Australia (DFAT).

·Timu ya ufunguzi wa akaunti zenu na utoaji kadi iko hapa na itakuwa hapa kwa 

muda wa siku XX.

·Tafadhali shirikianeni nao na mwajulishe wengine ambao bado hawajafungua 

akaunti za benki.

·Kutambulishwa kwa Timu.

·Ikiwa kutatokea suala lolote, tafadhali tembelea Kituo cha Msaada (Help Desk) 

au uje kwangu. 

RC au Mtu wa Kujitolea

Ujumbe kuhusu Benki

Msimamizi wa Benki ya 
Equity

Ujumbe wa kindani wa 
mradi wa HSNP
Ujumbe kuhusu haki

Chifu au Msaidizi wa Chifu

Ujumbe muhimu wa 
mradi wa HSNP2

II. Ujumbe wa kindani wa mradi wa HSNP: unatolewa
           na RC au mtu wa kujitolea

           

       ·     HSNP ilitekeleza uandikishaji wa nyumba zote katika Kaunti yetu katika mwaka wa 2011

             Orodha ya nyumba zilizochaguliwa kunufaika zilijulishwa kwenu na mfanyakazi wa NDMA.

·HSNP hutoa msaada wa kifedha kila baada ya miezi (2), kupitia akaunti ya benki kwa 

nyumba za wale waliotambuliwa na HSNP kama maskini sana na wanaoishi katika 

mazingira magumu.  

·HSNP inaweza pia kutoa pesa za muda kwa baadhi ya nyumba zaidi zinazoishi katika 

mazingira magumu ikiwa kuna jambo la dharura, kama ukame.

·Ili ufungue akaunti, lazima uwe na Kitambulisho halali cha Taifa. Kama huna 

kitambulisho, bado unaweza kufungua akaunti. 

·Utapatiwa Risiti ya usajili wa Nyumba (Household Registration Reciept) kutoka kwa RC 

au Mtu wa Kujitolea katika Kituo cha Msaada (Help Desk), yaani ikiwa bado hujapokea.

·Huduma ya kufungua akaunti ya benki na Risiti za usajili hutolewa bila malipo. Hupaswi 

kulipa ili uwe kwenye mradi wa HSNP. 

     Ufunguzi wa akaunti za Benki:

HSNP2: Mwongozo HSNP2: Mwongozo
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HSNP2:
  Mwongozo wa Nyanjani 

Kufungua akaunti ya benki, kupokea kadi za ATM,
Uandikishaji wa vitambulisho vya taifa na

 Kusuluhisha matukio maaluum

HSNP2:  Mwongozo wa Nyanjani   2014 

Mradi wa HSNP unatekelezwa katika Kaunti za Turkana, Mandera, Wajir na Marsabit. Kikundi cha kwanza cha 100,000 
kitapata msaada wa fedha kila ya miezi miwili. HSNP pia inaweza kutoa fedha za muda kwa baadhi ya nyumba zaidi 
zinashoishi katika mazingira magumu ikiwa kuna jambo la dharura, kama ukame. HSNP ni mradi wa Serikali ya 
Kenya,unaosimamiwa wa NDMA na kufadhiliwa na serikali za Kenya, Uingereza na Australia.
.

HUNGER SAFETY NET PROGRAMME | NDMA, 17TH FLOOR, LONHRO HOUSE, NAIROBI |  www.hsnp.or.ke


	Page 1
	Page 2
	Page 3
	Page 4
	Page 5
	Page 6
	Page 7
	Page 8
	Page 9

